ตารางเวลาและเส้นทางของรถประจำทางสายรถสาธารณะที่ให้บริการในใจกลางเมืองซัมซุนได้รับการจัดเรียงใหม่
Samsun Metropolitan Municipality Transportation Department ได้อัพเดตเวลาและเส้นทางของ 32 ระบบขนส่งสาธารณะใจกลางเมือง บางสายถูกรวมเข้าด้วยกันและมีการเปลี่ยนแปลงเส้นทางบางส่วน เส้นซึ่งมีการเปลี่ยนแปลงเวลาออกเดินทางด้วยจะนำไปปฏิบัติตั้งแต่วันพรุ่งนี้
แอปพลิเคชันซึ่งได้รับการวิเคราะห์และปรับโครงสร้างใหม่ในสายการขนส่งสาธารณะเพื่อให้บริการขนส่งสาธารณะที่ให้บริการในเขต Atakum, İlkadım, Canik และTekkeköyของ Samsun มีประสิทธิภาพมากขึ้นและใช้กองยานพาหนะได้อย่างมีประสิทธิภาพมากขึ้นตามความต้องการของประชาชนภายในวันที่ 15 กันยายน
E2 Express Line, E7 Express Line, E8 Express Line, T1 Terminal Line, T2 Terminal Line, 4/6 Line, R26 / 27 Ring Line, 1/9 Line, 3A เนื่องจากมีสายต่างกันที่ดำเนินการในเส้นทางเดียวกันกับแอพพลิเคชั่นใหม่ Line No ถูกยกเลิก
บรรทัดที่ 13 และบรรทัดที่ 19 จะถูกรวมเข้าด้วยกันและจะให้บริการภายใต้ชื่อ "บรรทัดที่ 13/19" การสำรวจซึ่งจะเริ่มต้นจากแผนกเคลื่อนไหวโซกุกซูจะสิ้นสุดที่Pelitköy TOKI และBüyükoyumca
สาย 22 และสาย 23 จะรวมกันโดยเริ่มจากSoğuksuภายใต้ชื่อ "สาย 22/23" และจะให้บริการระหว่างสถานีขนส่ง
บรรทัด 40/43 ถูกยกเลิก บริการ Ring Line ได้รับด้วยรหัส R43 ซึ่งจะให้บริการรับส่งจากสถานีรถรางTekkeköyไปยังÇarşambaÇınarlık District และ Airport
เส้นทางของสาย 12/17 ถูกจัดให้อยู่ระหว่าง Soguksu Movement Authority-OMU เพื่อให้สามารถเข้าถึงย่านHacıismail Neighborhood ได้เนื่องจากบรรทัดที่ 1/9 จะถูกยกเลิก
สาย 24 จะให้บริการตลอด 24 ชั่วโมง 24 / A และ 24 / B ใน 2 เส้นทางที่แตกต่างกัน (สาย 24 / B ในตอนต้นชั่วโมงสายหมายเลข 24 / A ในเขตเวลาอื่น) สาย 23 / A และ 30 / B โดยสมาคมผู้ขับรถโดยสารสาธารณะจนถึงเวลา 24:24 น. Samulaş A.Ş. โดยจะให้บริการสาย 24 / B ระหว่างเวลา 00: 06-00: 24 น.
เส้นทางของสาย 28 ได้รับการจัดเรียงระหว่าง Soguksu Operations Command และÇatkayaเนื่องจากสาย E8 จะถูกยกเลิก
เส้นทางของสาย 14 ได้รับการปรับปรุงเป็นBüyük Cami-AtatöyTOKİเนื่องจากมีการยกเลิก R26 / 27 Ring Line
เส้นทางของ R6B Ring Line ถูกจัดให้อยู่ระหว่างสถานีรถราง Baruthane และสถานีขนส่งโดยดำเนินการบนถนน 4 สิงหาคมและBarış Boulevard เนื่องจากการยกเลิกสาย 6/30
ตารางเวลาและเส้นทางของรถเมล์ทุกสายที่ให้บริการ www.samsun.bel.t คือ สามารถเข้าถึงได้ที่
เป็นคนแรกที่แสดงความคิดเห็น